Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[นิตติ้ง]----> ตุ๊กตาถัก เคยดูแล้วก็อยากชวนดูอีกจ้า vote  

สวยแต่ไม่น่ารัก รึ น่ารักประหลาดๆ เอ๊  ว่ายังไงกันดีคะ  

แต่ที่แน่ๆ เราไม่เน้นสวยน่ารักค่ะ  เพราะต้องเคยเห็นกันแล้วแน่ๆ wink

เปลี่ยนแนวมั่งดีกว่า

ตุ๊กตาชุดนี้  
                     บางตัว มีแพทฯ ก็กดตามลิงค์ไปโลด  save กันตามสะดวก

แต่

บางตัว ก็ไม่มีแพทฯ  นะคะ  

ก็ชวนมาดูค่ะ  เคยเห็นแล้วก็ยังจะชวนอีก  เพราะอยากให้ยิ้มค่ะ  ฮ่าฮ่าฮ่า

ความดีความชอบทั้งปวง  ยกให้ โลกอินเตอร์เนต  เสิร์ชเอนจิ้น และคีย์เวิร์ดแจ่มๆ ค่ะ  เราถึงได้ชื่นชมงานเหล่านี้กัน  ขอบคุณนะก๊าบ

จากคุณ : หนอนกลม
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 52 04:48:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com