Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเสนอเป็นคนจัดมิตติ้ง ต่อจากคุณหมูหวานน้อยค่ะ  

สวัสดีค่ะ
หลังจากที่อ่านกระทู้ของคุณหมูหวานน้อย เรื่องมิตติ้งน้อยแล้วเนี่ย
เราเป็นคนหนึ่งที่มาอ่านช้าไป เลยไม่ได้โควต้า (แหะๆ)
จึงอยากขอเป็นคนจัดเองบ้าง อยากอุทิศห้องคอนโดเป็นที่จัดมิตติ้งค่ะ
จะได้นั่งทำงานกันได้ตั้งแต่เช้าไปจนค่ำ ถึงดึกก็ได้ เพราะบ้านเราเอง อิอิ
ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเรื่องสถานที่กัน

ไม่ทราบว่า จะสะดวกมากันมั้ยคะ
ขอเป็นเดือนหน้าแล้วกันนะคะ ให้มิตติ้งคุณหมูหวานน้อยสัปดาห์นี้ผ่านไปก่อน

วันเสาร์ที่ 8, 15, 22, 29 สิงหาคม เสาร์ไหนก็ได้ค่ะ ขอให้โหวตเลือกกันดีกว่ามั้ยคะ
เพราะอยากให้มากันได้หลายๆคน และอยากขอรบกวนอาสาสมัครคนถักนิตติ้ง โควเชท์ ทั้งเป็น - เป็นมาก - เป็นที่สุด ด้วยอ่ะคะ
เผื่อใครถักไม่เป็นหรืออยากขอคำแนะนำ เรียนเพิ่มเติมวิชาถักสร้างสรรค์งาน จะได้ช่วยๆกันได้

เกือบลืมบอกสถานที่แหน่ะค่ะ คอนโดชื่อ "เมโทรปาร์ค สาธร" ค่ะ ตั้งอยู่บนถนนกัลปพฤกษ์
ข้ามสะพานตากสินจากฝั่งถนนสาธร ตรงมาเรื่อยๆ หรือ ถ้ามาจากทางถนนบรมราชชนนี (เส้นปิ่นเกล้า) ก็ได้เช่นกัน
แผนที่ --> http://www.pf.co.th/elctfl/prj/dwl16.pdf
หรือนั่งรถไฟฟ้ามาลงสถานีวงเวียนใหญ่ (S8) ต่อรถอีกนิดหน่อยก็ถึงแล้ว หรือให้ขับรถไปรับที่สถานีก็ได้นะคะ อำนวยความสะดวกเต็มที่

เราอยากจัดจริงๆ อยากให้มากันค่ะ เพราะเราเองก็อยากรู้จักเพื่อนๆด้วย ปกติเรามาดูดความรู้ในเวบอย่างเดียว ไม่เคยได้เจอเลยค่ะ
อยากเจอและขอคำปรึกษาคนเก่งๆหลายๆคนด้วยค่ะ

เข้ามาโหวตกันนะคะ มาโหวตกันเยอะๆ ลองดูค่ะ ถ้าโชคดีมีคนเยอะ เราจัดหลายครั้งก็ได้ค่ะ
ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : nongping0507
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 52 12:17:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com