Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Crochet) ไดโนบอย มาส่งแล้วค่า แจกๆๆ  

ขอโทษนะคะ ที่ให้รอนาน ได้ฤกษ์แล้วค่ะวันนี้

ไดโนบอย มาส่งเพื่อนๆ จ้า

แต่มีอะไรรบกวนเพื่อนๆ นิดนึงนะคะ แบบว่าเวลาทิ้งเมลแล้วแนะนำตัวกันหน่อยนะคะ เอาแค่ชื่อเล่นก็พอค่ะ จะได้คุยกันง่ายๆ หน่อย

ขอให้สนุกกับการถักไดโนบอยนะคะ :)

นั่นสินะ ไม่ได้แนะนำตัวเองเลย จขกท ชื่อ "จิ๊ด" ค่า

รบกวนอีกเรื่องนะคะ ในกระทู้นี้ขอสงวนสิทธิ์สำหรับไดโนบอยเท่านั้นนะคะ

ถ้าจะขอแพทอื่น รบกวนเป็นหลังไมค์นะคะ เพราะว่ามันเยอะอ่ะค่ะ ที่ขอไดโนบอย รับรองว่าคนที่ขอแพทอื่น มีตกหล่นแน่ๆ ค่ะ

เช่นบางคนบอกว่าขอทั้งสองแพทเลยนะคะ รอบแรกจิ๊ดส่งไดโนบอยไป รอบสองก็ต้องมาย้อนอ่านอีกว่ามีใครขอแพทอื่นหรือเปล่า นอกจากจะตาลายแล้ว เดี๋ยวตกหล่นไป เพื่อนๆ จะเคืองเอาได้ค่ะ อิอิ

ยังไงเอาเป็นว่าหลังไมค์มานะคะ สำหรับแพทอื่นๆ

ลืมค่า มีอีกเรื่อง ขอทางเดียวนะคะ จะหน้ากระทู้ หรือหลังไมค์ หรือทางเมล เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งค่ะ อย่างที่บอก มีคนขอเยอะค่ะ ขอหลายทาง ทำให้ส่งซ้ำค่ะ บางเมลจิ๊ดจำได้จิ๊ดก็ไม่ส่ง แต่บางเมลจำไม่ได้ค่ะ ส่งไปที 2-3 ครั้งค่ะ

แล้วจะมีแพทใหม่มาแจกเร็วๆ นะคะ

******มีเพิ่มรบกวนเป็นหลังไมค์นะจ๊ะ

เพราะว่าไม่ค่อยได้แวะเวียนเข้ามาในกระทู้ซักเท่าไหร่แล้ว แบบว่าลืมค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 52 16:16:18

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 52 16:15:28

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 52 12:28:26

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 52 12:26:28

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 52 21:16:51

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 14:03:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com