Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลำไส้อักเสบและไข้หัด  

ผมเจอหมอที่รักษา แบบวิธีการของหมอเกี้ย ที่อุดร ในกรุงเทพแล้วครับ
บังเอิญไปเจอเพราะหมาที่บ้านเป็นลำไส้อักเสบน่ะครับก็เลยพาไปหา
คุณหมอเลยอธิบายเรื่องเซรุ่มให้ฟัง ผมดีใจมากเลยเพราะส่วนตัวอ่านเรื่องหมอเกี้ยในพันทิพ มานานแล้วแต่ว่าพาไปไม่ไหวไกลมากครับ หมาผมรักษาอยู่ประมานสี่วันก็หายเป็นปกติครับแถมตัวที่ไปรักษาใกล้เคียงกันเป็นไข้หัดมาทั้งครอกเลยครับเป็นพิทบูลสี่ตัวอาการหนักมากวันที่ผมเจอถ่ายเป็นเลือดขี้มูกเขียวไหลตลอดเวลาเลยครับ คุณหมอก็รักษาหายทุกตัว ผมเลยอยากแนะนำให้เพื่อนเพื่อนพี่น้อง ที่หมามีอาการแบบผมอย่างน้อยก็มีโอกาสหาย
คลินิคของคุณหมออยู่แถวคลองขวางครับ ไปไม่ถูกโทรมาถามผมได้เลยครับ 0811957209 เบอร์หมอผมจำไม่ได้เดี๋ยวจะมาโพสให้นะครับ

จากคุณ : เกี่ยวกับลำไส้อักเสบ ไข้หัด
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 22:32:56 A:125.25.159.190 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com