Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเรื่องหมอกระดูกครับ  

เนื่องจากว่าน้องปอมอายุ 7 เดือน ของที่บ้านมีอาการผิดปกติตรงขาหลังซ้าย ดูแล้วมันตรง ๆ ไม่สมดุลกับขาหลังข้างขวา บ้างครั้งเวลาวิ่งมันก็ร้องแสดงความเจ็บปวด เวลายืนจะไม่ลงน้ำหนักด้านนั้นเต็มที่ เลยสงสัยว่าอาจจะเป็นโรคสะบ้าเคลื่อน เลยอยากจะพาน้องหมาไปตรวจและทำการรักษา ผมต้องขอรบกวนพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ในห้องนี้ให้คำแนะนำผมทีครับ ว่าหมอคนไหนเก่งทางด้านกระดูกบ้าง เคยได้ยินชื่อเสียงของคุณหมอกัมปนาทมาบ้าง เลยอยากพาน้องไปตรวจกับคุณหมอเค้า ไม่ทราบว่าคุณหมอประจำอยู่ที่โรงพยาบาลสัตว์หรือคลินิกที่ไหนบ้าง และแต่ละที่คุณหมอเข้าตรวจวันเวลาอะไร ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Thunder_Wolf
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 07:24:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com