Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้เดิมที่ว่า อยากจะเป็นคนจัดมิตติ้งให้ที่ กทม{แตกประเด็นจาก J8119386}  

จากที่อ่านกระทู้ไปหลายๆอัน เห็นว่า ทางคุณตั๋น ชวนคุณกุ้ง (ฮิปโปวดี) ไปเป็นครูสอน quilt และ นิตติ้ง ที่พัทยา วันที่ 15-16 สิงหาคม

ผิงเลยคิดว่า อยากจัดวันเสาร์ที่ 29 สิงหาคม นะคะ จะได้ไม่ติดกันเกินไป
แล้วผิงก็จะไปร่วมมิตติ้งที่คุณตั๋น และ คุณกุ้งจัดด้วย เป็นประสบการณ์และรู้จักหลายๆท่านไว้

ไม่ทราบว่า มีใครสะดวกมาวันที่ผิงจะจัดมั้ยคะ ช่วยมาลงชื่อให้ด้วยได้มั้ยคะ
และอยากขอคุณครู ผู้เชี่ยวชาญ หรือมีผลงานน่ารักๆ มาคอยแนะนำคนอื่นๆได้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ

ขอบคุณทุกๆเสียงนะคะ และขอแรงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มาลงชื่อ มาร่วมงานมิตติ้งของผิงซึ่งเป็นสมาชิกใหม่ แต่อยากจัดให้ทุกๆคนจังเลย ในวันเสาร์ที่ 29 สิงหาคม ที่เมโทรปาร์ค สาธร

แผนที่ --> http://www.pf.co.th/elctfl/prj/dwl16.pdf ตามนี้
หรือถ้าสะดวกนั่งรถไฟฟ้า ลงสถานีวงเวียนใหญ่ (S8) ต่อรถอีกนิดหน่อยก็ถึงแล้ว ไม่งั้นก็ ผิงจะขับรถไปรับที่สถานีให้ค่ะ อยากอำนวยความสะดวกให้เต็มที่

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : nongping0507
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 11:32:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com