Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Smart Search  

อยากให้ ชาวห้องแมว ลองใช้ Smart Search ดูค่ะ

หลายกระทู้ ที่เป็นเรื่องเดียวกันและ ต้งกระทู้ ถี่ ติดๆกัน หรือใก้ลๆกัน

มันทำให้กระทู้จำเป็นอื่นๆ ตกไปไวมากๆนะคะ

ถ้าเป็นไปได้ รบกวน พิพม์หาใน Smart Search ก่อนนะคะ

เช่น คุถณ อยากทราบเกี่ยวกับ เชื้อรา ก็ พิมพ์ เชื้อรา

ใช้ไม่อยากค่ะ Smart Search อยู่ ด้านบนขวา เหนือ ชื่อ Log in ของตัวเราค่ะ

จากคุณ : เฉาก๋วยอินเตอร์
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 19:05:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com