Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้แพทตุ๊กตาถักค่ะ  

พอดีว่า ปลายเดือน พย. นี้ค่ะ มีเพื่อนจะแต่งงาน 2 คู่ ไอ้เราก็ถักตุ๊กตาคู่แต่งงานให้เพื่อนไปแล้ว 1 คู่ ไอ้คู่หลังนี้ดันมาบอกเอาเมื่อต้นอาทิตย์นี้เอง ว่า จะแต่งงานเหมือนกัน เลยงานเข้าซะงั้น เพราะว่า มันก็ดันรู้แล้วว่า เราถักตุ๊กตาให้เพื่อนคู่ก่อน มันเลยอยากได้บ้างอ่ะ แต่ไม่เอาแบบเหมือนกัน ง่า....เราเองก็ไม่มีแพทคู่แต่งงานแล้วอ่ะค่ะ เลยอยากหาคนใจดีที่มี แพทคู่แต่งงานอ่ะค่ะ ขอหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
yokyboky_coco@hotmail.com

จากคุณ : YoJung_ชอบทำงานฝีมือ
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 52 15:42:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com