Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MEETING ย่อย ณ.ห้าง seacon อาทิตย์ 2/8/52 นะจ๊ะ กับปัญหาคาใจ{แตกประเด็นจาก J8142212}  

งานถัก
ใครอยากทำอะไรก็เตรียมมาดีกว่าเนอะ  เตรียมแพทฯ เตรียมอุปกรณ์มาด้วย  แล้วเราให้เพื่อน ๆ ที่ใจดีทั้งหลายสอนให้ (อิอิ)

งานผ้า
คุณป้าแอ๊ด แนะนำในกระทู้  เพื่อนคนไหนอยากเรียน กระเป๋าเครื่องสำอาง หรือกระเป๋าปิ๊กแป๊ก ให้แจ้งด้วยค่ะ  ป้าแอ๊ดจะแนะนำอุปกรณ์ให้ค่ะ

มาเร็ว มาเร็ว อยากเห็นใครจะไปกันบ้างค่ะ  ตื่นเต้นจัง

จากคุณ : bingo123    
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 21:52:26

จากคุณ : ก้าวก้าว
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 12:06:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com