Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้วค่า,,, แจก Pattern หนังสือถักตุ๊กตา Amigurumi San-X เล่มนี้ ที่เรียกร้องกันนะคะ น่ารักมากกกกค่า >_<  

หลังจากที่วันนั้นจ๋าได้โพสขอความช่วยเหลือจากพี่ๆในห้องนี้ไปนะคะ
จากแพทเทิร์นน้องแมวน้ำ ที่มีปัญหาเรื่องการอ่านโค้ด
ก็มีคนถามถึงอยากได้แพทเทิร์นนะคะ
วันนี้มีเวลาว่างจึงได้สแกนเสร็จหมดทั้งเล่มซักที หลังจากที่ทะยอยสแกนวันละนิดวันละหน่อยมานาน

ขอโทษที่ให้รอกันนะคะ
จ๋าเพิ่งจะผ่านมรสุมชีวิตมา
ทั้งติดเรียน ติดสอบ ติดงาน และก็ติดหวัด!!
กว่าจะหายดี ก็ต้องโดนหมอฉีดยากันเลยทีเดียว

ไม่ขอพูดมากละ กลัวคนอ่านจะเมื่อย 555+

แก้ไข ลิ้งค์โหลดให้แล้วนะคะ เมื่อสักครู่ยังโหลดได้เลย ตอนนี้มีปัญหาซะแล้ว
กะว่าจะให้กดคลิกครั้งเดียวแล้วโหลดเลย
ไม่เป็นไร เข้าลิ้งค์นี้ไปกด Download กันต่อเองละกันนะคะ

http://www.savefile.com/files/2168287

ป.ล. เว็ปที่ฝากไฟล์นี้เป็น เป็น User ของจ๋าเอง
เพราะงั้นไฟล์สามารถโหลดได้ไม่มีหมดอายุนะคะ

ไม่รู้ว่าจะผิดอะไรรึเปล่าที่ใส่ไฟล์โหลดได้ไม่มีหมดอายุ ถ้ายังไงก็แจ้งให้ทราบด้วยนะคะ จะได้แก้ไขค่ะ (ลบทิ้งไปเลย อิอิ)

EDIT*
ขอแก้ไขอีกทีนึงเถอะค่ะ,,
ลืมแจ้งให้ทราบว่า มันจะมีบางหน้าที่จ๋าเปิดอ่านถักตุ๊กตาไปบ้างแล้ว
แล้วจะเขียนโน๊ตไว้ในหนังสือว่า ส่วนแขน ขา หัว อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ
แล้วลืมลบออก พอสแกนเสร็จแล้วถึงเห็นว่า ลืมลบ!!
คงไม่เป็นอะไรนะคะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ใครทำเสร็จแล้ว เอามาอวดกันด้วยนะคะ อยากเห็นค่ะ
จ๋าถักเสร็จแล้ว น้องหมี Rilakkuma สีน้ำตาลอ่ะค่ะ ที่เป็นที่ห้อยโทรศัพท์ ตามหน้า18
ถักออกมาตัวเล็กกว่าที่เค้าบอกไว้ ตั้งนิ้วนึง แถมตอนถักตามแพทก็แปลกๆอ่ะค่ะ
เลยต้องดัดแปลงเองให้มันออกมาสมประกอบ งงมากเหมือนกัน @_@

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 52 19:58:56

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 52 17:59:25

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 52 17:55:03

จากคุณ : Chupy*Ja
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 16:28:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com