Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Crochet) แจก คิตตึ้ แต่งงาน ตามคำเรียกร้องค่ะ  

จริงๆ แล้วจิํดอยากแจกผ่าน pantip ค่ะ

เพราะจะได้เก็บไว้ในคลังกระทู้เก่าได้ด้วย คนที่ผ่านมาทีหลังจะหาดูได้

แต่ทีนี้จิ๊ดไม่แน่ใจว่ามีคนเคยแจกหรือยัง แล้วเค้าแจกด้วยวิธีไหน

ส่วนที่ตอนแรกคิดว่าจะแจกให้ทางเมล เพราะหวั่นๆ เรืื่องลิขสิทธิ์นิดหน่อย

แต่ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวจิ๊ดตั้งชื่อเป็นภาษาไทยละกันนะคะ

มาโหลดกันเลยค่ะ

คิตตี้กับแดเนียล จะมีแพทเทิร์นที่ใช้ร่วมกันคือ ส่วนหัว หู แล้วก็แขนนะคะ

คุณตาถ้ามีแพทไม่ครบเข้ามาเซฟได้เลยค่ะ

ส่วนไฟล์ที่ใหญ่เกินโพสได้ จิ๊ดไม่ย่อนะคะ แต่ขอตัดแบ่งเป็น 2 ส่วนแทนนะคะ จิ๊ดจะกำกับชื่อไว้ค่ะ

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 19:50:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com