Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++กระทู้สุดท้ายของหนูๆ++  

อิอิอิอิ วันนี้ขออีก1กระทู้นะคะ

จั่วหัวแบบนั้น อย่าเพิ่งตกใจค่ะ ก้อหนูๆทั้ง4 จะไม่เป็น4สาวของมามี้อีกต่อไปแล้ว แต่จะเป็น7สาวแทนในไม่กี่วันนี้แหล่ะค่ะ จะไปรับที่ชม วันเสาร์นี้ ใครที่อยู่เชียงใหม่บ้าง นัดๆๆหม่ำๆๆกันม้ายค้า

ที่แน่ๆๆ เรากะอุ๊ต้องเจอกันอยู่แล้วแหล่ะ ไม่เจอกันนาน คิดถึงน้องเหมือนกัน...................

รูปที่ถ่ายเป็นวันที่พาไปเที่ยวนอกบ้านค่ะ  แต่ไม่เหมือนเที่ยวอ่ะเนอะ เพราะ ไม่ทันได้ถ่ายรูป วิ่งเล่น ฝนก้อลงค่ะ แต่โชคดีตกไม่เยอะ

รูปไม่เรียงนะคะ  เพราะตามัว ตาพล่ามา3วันแล้วค่ะ จะรีบโพทๆๆๆให้เสร็จ

------------------------------------------------

คุ้กกี้ :ขอบพระคุณน้าหน่อย เรดกัส และน้าแม้ว นะก๊ะ
ที่ให้ชุดทีมสีหวานๆเป็นของขวัญให้กี้กะน้องๆ กี้ช๊อบชอบสีชมพู

จุ๊ๆๆๆ น้าหน่อยอ่ะ เค้าทนไม่ได้ที่มามี้คุ้กกี้ไปกระแนะแระแหนทุกทู้เวลาที่น้าเค้าส่งของไปให้หลานคนอื่นๆ เช่น พี่หสาน หรือสุดหล่อก๊วยเจ๋ง น้าหน่อยเลยกลั้นใจซื้อให้ค่า อุ๊บบบบบ ม่าช่าย คุ้กกี้ล้อเล่น

ชอบรูปไหนให้กิ๊ฟได้นะก๊ะ มามี้บอกว่า เหลือกิ๊ฟให้น้องๆของกี้บ้างนะก๊ะ อาทิตย์หน้ามามี้มาอวดรูปแน่ๆเลยก้ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 52 12:11:31

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 52 12:01:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com