Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องหมาหนีตาย หาบ้านด่วน ช่วยด้วยค่ะ เคสนี้เร่งด่วนมากมาย  

รู้ว่าหมาโต หาบ้านยากเย็น  แต่ก็ลองดู เผื่อมีวาสนาบ้าง

น้องหมาโตแล้ว  หลายตัว กำลังถูกไล่ที่ ไม่มีที่อาศัย  ออกมาอยู่ข้างนอกก็โดนเจ้าถิ่นรุมกัด  

ตอนนี้ต้องอาศัยหลบอยู่ตามซอกหลืบ หลบซ่อนตัว จากการถูกทุบตี

อยู่ข้างนอกจะถูกจับไปกินวันไหนก็ไม่รู้

ใครมีที่ มีสวนอยู่ต่างจังหวัด หรือใน กทม  พอจะรับน้องไปอยู่ด้วยได้ ขอความเมตตาด้วยเถอะค่ะ   เร่งด่วนจริง ๆ ค่ะ

รบกวนช่วยโหวตด้วยค่ะ  คนจะได้เห็นเยอะ ๆ  ขอบคุณค่ะ

สนใจตัวไหน ติดต่อที่พี่ตาค่ะ  พี่ตาแกจะคอยให้ข้าวน้องหมาพวกนี้อยู่
เบอร์โทร : 086-0959775

ดำ1 กับ ดำ2  ตัวผู้+ตัวเมีย   2ตัวนี่ เค้ารักกันมาก  ถ้าไปแบบแพ็คคู่ได้รบกวนด้วยค่ะ  ทั้ง2ตัวเค้าน่ารักค่ะ ขนปุย สีดำ  ประจบเก่งมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 52 09:06:05

จากคุณ : gatsy1
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 09:39:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com