Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออนุญาต คิดถึงติ๊กเซ่ นุ้งเลย์ นุ้งเช กีซ่า ฯ มีใครเป็นเหมือน จขกท บ้างคะ >___<  

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ
ไม่รู้ว่า จขกท. ตกข่าวอะไรไปเปล่า
ว่าคุณแม่น้องแมวหางกระรอกสุดหล่อ ติ๊กเซ่
ไม่มาอัพรูปลูก ๆ ให้ดูเลย
หลังไมค์ไปถามก็เงียบหาย (แอบเป็นห่วงเล็ก ๆ )

คือปรกติจะเห็นคุณติรติรา มาบ่อย ๆ น่ะค่ะ

คือไม่มีอะไรนะคะ
แค่คิดถึงลูก ๆ บ้านนี้ค่ะ

แต่หากเป็นการเสียมารยาทก็ขอโทษด้วยนะคะ
คิดอยู่หลายวันแล้ว ว่าจะขึ้นดีมั๊ย???
กลัวไม่เหมาะสม แต่ความคิดถึงและเป็นห่วงมีมากกว่า
แอบลำเอียง คิดถึงติ๊กเซ่ มากกว่านิดนุง อุ..อุ..

จากคุณ : ปล.คิดถึงเสมอ
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 16:16:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com