Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<<<< ขอลาหยุดค่ะ พร้อม ส่งกระเป๋าป้าแอ๊ด มีงานโครเชต์ด้วยนะ>>>>>>>>  

เพื่อนๆ พี่ๆคะ หนูขอลาหยุด ไม่เข้าห้องงานฝีมือซัก 4 วันนะคะ ไปหาย่าที่ต่างจังหวัดค่ะ (ไปพรุ่งนี้เช้าค่ะ)

ถ้าเพื่อนๆใจดีคนไหนอยากแจกแพทเทิน แบบฝากไฟล์ที่มีกำหนดเวลา
อยากจะขอให้เกิน 3 วันไปได้มั้ยคะ นะนะนะ
หนูจะได้กลับมาโหลดทัน ไม่รบกวนไปขออีก (ยังงกอีกเรา)

นั่งรถไฟไปค่ะ ไปกลับซัก 5 - 6 ชั่วโมงจะเอาไรไปทำดีคะ
อยากทำเยอะจัด เลือกไม่ถูกเลย
ขอยกเว้นตุ๊กตานะคะ ไม่อยากเอาใยไปด้วย
ตอนแรกหนูคิดจะทำ กระเป๋าดอกไม้บาน  
แต่ดูไปดูมาแล้ว จะต้องใช้ไหมพรมเยอะเหมือนกัน พะรุงพะรังน่าดู
หรือจะเอาเป๋าปุ่มไปทำต่อดีคะ
หมวกกับผ้าพันคอก็หน้าสน คราวที่แล้ว ทำหมวกได้ใบนึง

เอาล่ะค่ะเพ้อเจ้อมามากแล้ว ส่งการบ้านจาก มีตติ้งซีคอน ดีกว่า

ป้าแอ๊ดขา หนูเอากระเป๋าเครื่องสำอางค์มาส่งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 52 10:47:47

จากคุณ : octonut
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 52 10:46:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com