Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+*+*+ เที่ยวบ้าน ในสวน ไผ่รวงผึ้ง พร้อม แจกเมล็ดพันธุ์คร๊าบ(ใครอยากได้อะไรก็เข้ามาครับ) +*+*+  

สวัสดีครับ ลูกสาว

ก่อนอื่นขอกราบขอบพระคุณ  มีมีอุปการะคุณ ก่อนครับ

1.พี่เหมียว
2.พี่เต๋อ
3.คุณมามะมารักกัน ..
4.พี่บุษ ลิลลี่ พิงค์

ที่อนุเคราะห์ แสตมป์ ..นะครับ ..(และมีติดค้างหลงเหลือ สัญญา ว่าจะ ส่งให้ใคร อีกไหมครับ  กรุณา  แจ้งด้วย ขอบคุณครับ) ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัย ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ .........ลูกสาว

ชมสวนก่อนนะครับ  ว่ามีอะไร ให้ชมบ้าง ..

วันพุธ สีเขียว ดอกไม้
                                    นายโบ้  ณ.บ้านในสวน

-ขอแก้ไข ข้อความนะค่ะ    กราบขอประทานโทษ ณ.ที่นี้ด้วยค่ะ   ขอบคุณค่ะ  ที่ทักท้วง ดอกไม้

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 52 18:23:43

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 52 17:08:08

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 52 14:11:51

จากคุณ : honeybfit
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 52 12:34:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com