Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"เจ้าดุ" สุนัขถูกรถชนถึงมือหมอที่ รพส.เอื้ออาทรสัตวแพทย์แล้ว (บัญชีฉุกเฉิน)  

ชื่อผู้นำส่ง/ เจ้าของเคส "อาทิตย์"
เบอร์โทรติดต่อ  ^ ^'
ชื่อสุนัข  "เจ้าดุ"
สถานที่พบ  "อุโมงค์ทางลัด หลังกรมทหารราบ 11 บางเขน"
อาการเจ็บ ป่วย อุบัติเหตุ  "ถูกรถชน"

วันที่/ เวลาที่ถึง รพส.โดยประมาณ  "วันนี้ 5 สิงหาคม 2552 / 14:30 น."
สัตวแพทย์ที่ทำการรักษา  -
รพส. ที่นำส่ง "รพส.เอื้ออาทรสัตวแพทย์"
อาการที่สัตวแพทย์วินิจฉัย "ขาหลังหักสองข้างและมีไข้"

จากกระทู้นี้ครับhttp://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8165006/J8165006.html

ถ้าโพสไม่ถูกต้องอย่างไรชี้แนะผมด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 52 22:48:46

จากคุณ : 118.100 Mhz
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 52 21:58:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com