Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเชิญชวนชาวบ้านโพรงไปมิตติ้งกันไหมครับ  

......ตามหัวข้อครับ  ขอเชิญชาวบ้านโพรงไปมิตติ้งกันครับ  สถานที่ก็คือ สวนพญาไทภิรมย์  อยุ่ตรงซอย ถนนพระราม6 แยก28
..........หลังจากที่วันที่ไปมิตติ้งที่ร้านอาหารเวียดนามแล้วก็คุยกันคราวๆไว้กลับพี่ๆหลายคนก็เลยไป เซอร์เวย์ ก็ได้เจอแล้วครับ  สวนนี้เหมาะสมมากครับ พาเด็กไปได้เต็มที่ อยุ่ที่ว่าใครจะพาไปได้กี่ตัว  งานนี้ ผมไปเครียลกลับเจ้าของพื้นที่แล้วครับ ทางสะดวก  แล้วก็เหมาะกลับคนที่มีครอบครัวด้วยครับ เพราะมีสนามเด็กเล่นด้วย อาหารการกินก็เพียบ  อยุ่ไม่ไกลจากร้านอาหารเวียดนามครับ  ถ้ามีใครสนใจจะไปก็หลังไมค์ไว้ด้วยครับ ชื่อที่อยุ่+เบอร์โทรครับ  งานนี้ง่ายๆครับ  นำอาหารไปคนละหนึ่งอย่าง  เอาที่กินกันง่ายๆ ได้ทั้ง คราวและหวาน น้ำเดี่ยวผมเตรียมไปเอง  ใครมีคอก+เสื่อพับหรือผ้าพลาติกเอาไปด้วยก็ดีครับ

จากคุณ : หูตกหน้าหัก
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 52 22:37:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com