Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสื้อโครงการ 4 ขา ยังเหลืออยู่ค่ะสั่งจองได้ที่กระทู้นี้เลยนะค่ะ...........................{แตกประเด็นจาก J8136902}  

จากรายละเอียดการสั่งจองในกระทู้ด้านล่างนี้ค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8136902/J8136902.html

เพื่อน ๆท่านใด ยังไม่ได้เข้ามาจับจองเป็นเจ้าของ สามารถจับจองได้ทีกระทู้นี้เลยค่ะ เหลืออีกไม่เยอะแล้วนะค่ะ มีอยู่อีกแค่ 144 ตัว เท่านั้นค่ะ รอบนี้หมดแล้วหมดเลยนะค่ะ ไม่ได้สั่งทำเพิ่มอีกแล้วค่ะ

ไซด์ SS       มี   31 ตัว

ไซด์   S       มี   27 ตัว

ไซด์   M      มี   28 ตัว

ไซด์   L       มี   27 ตัว

ไซด์  XL      มี   26 ตัว

ไซด์  XXL    มี     5 ตัว

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่รัก ทุก ๆท่าน สามารถโอนเงินค่าเสื้อมาที่รายละเอียดด้านล่างดังต่อไปนี้นะค่ะ

ธนาคารกรุงเทพ สาขาเอ็มโพเรี่ยม
                           นวลทิพย์  เกียรติอำไพ
                   เลขที่บัญชี 096 - 0 - 43306 - 8
                                 สะสมทรัพย์

เสื้อราคาตัวละ 234 บาทค่ะ (รวมค่าจัดส่งแล้วค่ะ)
ตัวอย่างเช่น
เสื้อ 2 ตัว   @ 234 บาท  x 2 =  468 บาท
เสื้อ 3 ตัว   @ 234 บาท  x 3 =  702 บาท
เสื้อ 4 ตัว   @ 234 บาท  x 4 =  936 บาท

จากนั้นกรุณาส่งรายละเอียดดังต่อไปนี้มาที่อีเมล์  nuanthip9@gmail.com

-  ระบุ  ชื่อ................................... นามสกุล..............................

-  ชื่อล็อกอิน (ถ้ามี)..........................

- ไซด์ของเสื้อ.....................จำนวน.............ตัว

-  ที่อยู่ในการจัดส่ง ...................................................................
**ขอเป็นที่อยู่ที่มีผู้รับตลอดเนื่องจากจัดส่งแบบลงทะเบียน**

-  สแกนใบสลิปการโอนแนบมา หากไม่สะดวกหรือไม่มีเครื่องสแกน
ให้ใช้วิธีบอกวันที่โอน  เวลา จำนวนเงินที่โอน  

หรือ สะดวกแปะสลิปการโอนเงินที่กระทู้นี้แล้วส่งเมลล์ หรือ ส่งข้อความมาทางหลังบ้านให้อีกทีด้วยก็ยิ่งดีค่ะ

และท้ายสุดนี้ขอกราบขอบคุณอีกครั้ง ลูกสาว

- ท่านเวปมาสเตอร์พันทิป ที่ให้โอกาสพวกเราได้ทำกิจกรรมเพื่อช่วยเหลือน้องหมา น้องแมว ผู้ยากไร้ ลูกสาว

- เพื่อน ๆที่เป็นสมาชิกในพันทิป และ เพื่อน ๆที่ไม่ได้เป็นสมาชิกทุก ๆท่าน ที่ช่วยอุดหนุนเสื้อโครงการ 4 ขา เพื่อเป็นทุนสำรองไว้ช่วยเหลือน้องหมา น้องแมว ผู้ยากไร้ต่อไป   ลูกสาว

จากคุณ : catgang
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 52 17:42:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com