Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

UP DATE 1 น้ำมนต์ ณ มนต์นมสด (บัญชีฉุกเฉิน)  

*วันนี้วิวไปแวะไปหาน้ำมนต์มาค่ะ คุณหมอเอาผลเลือดมาแจ้ง
**ทำใจก่อนอ่านนะคะ**
1.ค่าตับสูงมาก 276 ปกติต้อง 55
2.ค่าไตสูง 3.4 ปกติต้อง 1.5 (อันนี้หมอว่าสูงแต่ไม่หนักมากค่ะ)
3.ของเสียในร่างกาย 1XX (จำแน่นอนไม่ได้ค่ะ) ปกติต้อง 22
4.เกล็ดเลือด 15 ปกติต้อง 37-50
*วิวจำค่าปกติที่แน่นอนไม่ได้นะคะพอดีใช้จำเอาค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 52 22:04:05

จากคุณ : wiew@arted
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 52 21:41:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com