Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

%%%%% ไม่หลับไม่นอน มาตั้งกระทู้เปิดจองน้องแมว (ตอน...เปิดจองน้องแมว มาจองตัวหนูเพื่อรับไปอยู่ด้วยทีนะค่ะ) %%%%%  

วุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  

กว่าจะถ่ายรูป คัดรูป ย่อรูป เสร็จ  

เหนื่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อ้างอิงที่มาของน้องแมวกลุ่มนี้ที่

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8120470/J8120470.html

ในลิงค์นี้มีลิงค์ย่อยอยู่แล้วนะค่ะ  รายละเอียดคลิ๊กเข้าไปอ่านได้เน้อ

ไม่รอช้ามาดูน้องแมวกันเลยค่ะ

ตัวแรกเพศผู้  ตัวใหญ่กินเก่ง หางยาวตรง  เน้นเลยว่าตรง  และสีส้มทั้งตัว  คลอดมาวันที่  16/07/2552 นะค่ะ

****** เพิ่มเติมค่ะ ท่านใดสนใจจองน้องแมวตัวไหน
ติดต่อ ปิ๊ก  โทร. 089-785-0989 นะคะ
น้องแมว ณ ตอนนี้อยู่มหาชัยค่ะ

เรื่องการส่งมอบ ส่งมอบกันที่ JJ ก็ยินดีค่ะ

รูปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 52 11:35:53

จากคุณ : petite_witch
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 52 05:07:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com