Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.............มาแจ้งหมายกำหนดการ งานณาปนกิจ "ป้าฟี่..............  

ขออภัยเป็นอย่างสูงนะคะ ตัดคำว่า หมาย ออกจากหัวข้อกระทู้ไม่ได้ค่ะ ขออภัยอย่างสูงจริงๆค่ะ ขอบพระคุณหลังไมค์ที่แจ้งมานะคะ

ป้าปอมมาแจ้งกำหนดการ งานป้าฟี่ให้เพื่อนๆทราบนะคะ ใครสะดวกวันไหนก็ขอเชิญนะคะ มาได้เลยค่ะ

กำหนดการเป็นดังนี้นะคะ

จะมีการสวดอภิธรรมที่วัดเสมียนนารี ศาลา 8 จนถึงวันจันทร์ ที่ 10 นี้ เป็นคืนสุดท้าย เวลาประมาณ 19.00 เลิกจากงานแล้วมาถึงวัดกันสักหกโมงครึ่ง ทุ่มนึง ก็กำลังดีค่ะ ในคืนนั้น เพื่อน ๆพี่ๆน้องๆ จากห้องแมวพันทิพจะร่วมกันเป็นเจ้าภาพ น้องนัท your_nutty  จะนำอาหารมาเลี้ยงแขก ป้าQuenn อาสา ทำน้ำข้าวกล้องมาให้ ขนมเครื่องดื่มอื่นๆแก๊งค์วันศุกร์จะร่วมด้วยช่วยกัน ใครอยากจะร่วมทำบุญเป็นครั้งสุดท้ายให้กับป้ามากันนะคะ  คาดว่า ประมาณ 3-4 โมงเย็นพวกเราคงจะเริ่มทยอยกันมา สะดวกวันไหนเชิญได้เลยนะคะ  ที่จอดรถน้อยมากและรถติดมาก ถ้าจะมาแนะนำว่าอย่านำรถส่วนตัวมาและควรเผื่อเวลานิดหน่อยนะคะ

วันอังคาร งด
วันพุธตรงกับวันสำคัญ     งด

วัน พฤหัสบดี จะมีพิธีณาปนกิจ ขึ้นใน 17.00น. นะคะ ใครว่างมาส่งป้าฟี่ด้วยกันนะ ถ้าไม่ติดธุระอะไรกันมาแต่เนิ่นๆก็ได้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 52 22:25:50

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 52 07:30:24

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 52 07:26:26

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 52 07:16:20

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 52 23:52:22

จากคุณ : กะปอมหน้าหวาน
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 52 23:27:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com