Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนังสือดีมีค่า....เพราะมันคือคุณค่าที่ทุกคนคู่ควร  

โปรดทราบบบบ....เนื่องจากทู้นี้ด๋อยไปเรียบร้อยแล้ว  ขอเชิญเพื่อน ๆ ที่เปิดเข้ามาไปสั่งจองหนังสือดีมีคุณค่าได้ทู้นี้จ้า

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8197627/J8197627.html

ก๊องๆๆๆๆๆ แคร๊งๆๆๆๆ โป๊กๆๆๆๆ  เอ๊า บู่ๆๆๆๆๆๆๆบรู๊ๆๆๆๆๆ มาเร๊วววว มากันเร็วเร๊ววววว  ปี๊บๆ อ่ะเด่เด๊ กั่กๆๆๆๆ ตีเกราะเคาะไม้เรียกร้องขนาดนี้ไม่ได้จะมาขายบะหมี่เกี้ยวนะค๊าท่านผู้มุงผู้ชมทั้งหลาย แต่อันเนื่องมาจากวันนี้เป็นวันดีเดย์เทกระจาดสาดน้ำปลาล่าน้ำใจ ไขปัญหาผู้รักหมาดุจลูกน้อยหอยสังข์กันล่ะจ๊ะ
......วุ๊ยเหนื่อย เมื่อไหร่จะเข้าเรื่องเนี้ย อ่ะคืองี้ฮ่ะ ทางชมรมคนรักหมาแห่งดาวเคราะห์โลกร้อน เขาต้องการค้นหามนุษย์โลกผู้มีจิตเมตตารักเด็ก เอ๊ย รักหมาให้มาทำบุญลดโลกร้อนกัน เกี่ยวไรกับโลกร้อนฟะเนี้ย อ่าวก็เกี่ยวดิ เพราะถ้าไม่มีคนซื้อหนังสือนี้ ข้อยก็จะเผาหนังสือเพิ่มอุณหภูมิให้โลกถึงจุดเดือดเร็วขึ้นนะ นี้ไม่ใช่คำขู่ แต่เป็นคำอ้อน อร๊ายยยยยย หญิงชราในตาแอ๊บแบ๊วใสซื่ออย่างเราเวลาอ้อนขึ้นมา น่ารักเหมือนหมาหิวเห็บเลยน๊า น่าเอ็นดูจุ๊กกรูมิใช่เล่น อันหนังสือหนังหมาที่ว่ามานี้ รวบรวมมาให้เพียงแค่ 12 เรื่องเท่านั้น (12 เรื่อง ๆ ละ 40 เล่ม เพราะฉะนั้นสั่งกันเข้ามาคนละกี่เรื่องกี่เล่มก็ได้จ้า) เป็นบันทึกรักตำนานหมา หมดแล้วหมดเลย ผู้ที่มีบุญญาธิการอภินิหารจะได้ไปนี้ก็ไม่ยากค่ะ ขอเพียงแค่ท่านมีเงินเท่านั้น  หน้าตาไม่เกี่ยว คือไม่สวยไม่หล่อเราไม่แคร์ค่ะ เอิ๊กๆๆๆๆ (ถ้าหล่อก็แสดงตัวได้นะ เจ๊จะขอรับไปทำอย่างอื่นแทน ก๊ากกกก) หนังสือแต่ละเล่ม เป็นเรื่องเกี่ยวกับสุนัขหวานใจ เป็นเรื่องสวีทหวาน ขี้หึงแง่งอน เศร้าซึ้ง รันจวน ฮาเฮครบรส เรียกได้ว่าจัดจ้านหวานมันส์ ตั้งแต่หน้าแรกจรดหน้าสุดท้ายแบบไม่มีโฆษณาคั่น เห่าจริงเจ็บจริง จัดกันไปสิบสองเล่ม สิบสองราศี ใครดีใครได้ ตบตีบีบนมแย่งชิงกันเอาเองนะค๊า ของดีและถูกอยู่ตรงนี้แล้วค่ะ ใครใจดีมีฐานะอยากเหมาทั้งหมดก็ไม่ว่ากันค่ะ หนังสือหมามหาบุญนี้ จัดจำหน่ายขึ้นเพื่อนำเงินทั้งหมดเข้าบัญชีฉุกเฉิน สำหรับรักษาหมาจรจัด หมาเร่ร่อนยิปซีหดหู่ทั้งหลาย

อย่างเคยนะคะ ราคาหนังสือแต่ละเล่ม ราคาเล่มละ 100 บาทโอ้! ถูกโคตรถูกค่ะ มีรถขายรถ มีบ้านขายบ้านค่ะ ซื้อหาไว้เป็นสิริมงคลแก่วงศ์ตระกูลกันเน๊าะ!!!

หนังสือราคาเล่มละ  100 บาทรวมค่าจัดส่ง

โอนเงินเข้าบัญชีฉุกเฉิน แล้วโพสหน้ากระทู้นี้

ส่งที่อยู่หลังไมค์ให้กับคุณ แม่หนูดี (kantakart) รอรับของ

สุดท้ายและท้ายสุดกราบขอให้ทุก ๆ ท่านที่เข้ามากราบขอบพระคุณแรง ๆ 3-4 ไปยัง "ลุง Tom" พ่อน้องไหมที่เป็นผู้อุปการคุณในการบริจาคหนังสือทั้งหมดแด่พวกเราค่ะ และพี่ปุ๋ย Elza ที่ช่วยถ่ายรูปสวย ๆ มาให้ ไชโย
พลุ    พลุ    พลุ

ปล. สั่งซ้ำเรื่องกันได้นะคะอย่าลืม แต่ละเรื่องมีตั้ง 40 เล่มแน่ะ ช่วย ๆ กันอุดหนุนน้า คนละสี่ซ้าห้าเรื่องก็ยังดีอิอิ

ปล.อีกที  สำหรับค่าจัดส่ง  ถ้าท่านใดที่สั่งจองหนังสือจะช่วยเรื่องค่าจัดส่งก้อโอนมาก้อได้นะคะ  ขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 52 13:32:18

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 52 12:20:21

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 20:49:16

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 15:08:54

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 15:05:54

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 14:55:01

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 14:16:42

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 14:16:23

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 14:16:03

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 14:15:45

จากคุณ : No More No Mood!!!
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 14:14:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com