Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งกลับมาจากจตุจักร.....เอารูปดอกไม้มาให้ชมกันนิดหน่อยครับ  

ก่อนอื่นออกตัวก่อนว่าไม่ได้รู้ชื่อต้นไม้ดอกไม้ทุกต้นครับ
เพียงแต่ว่าชอบ ก็คือชอบครับ.....ชื่อมันจะอะไรก็ช่าง

แต่...ก็อยากรู้เหมือนกันนะว่าแต่ล่ะต้นนั้น ชื่ออะไรบ้าง

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ..........

เพิ่งจะเคยไปจตุจักรวันพุธก็วันนี้ละครับ......เคยไปแต่วันเสาร์หรืออาทิตย์เท่านั้น

วันนี้วันดี วันแม่ แต่ตัวเองกลับไม่ได้กลับบ้านซะงั้น เลยหาเรื่องเสียตังค์ ที่มีเพียงน้อยนิด
ไม่รู้ว่าจะพออยู่ถึงสินเดือนนี้มั๊ย ไปเดินจตุจักรในวันพุธที่เพื่อนๆ พี่ๆ ในห้องนี้ชอบไปกัน......

แพลนไว้ว่าจะตื่นตั้งแต่ตี ๔ ไปเดิน.....แต่ไหงตรูมาตื่นเอาอิตอนตี ๕ ครึ่งฟร่ะ
ไม่เป็นไร ตื่นสายหน่อยก็ไปเดินได้แดดยังไม่ร้อนเท่าไรครับ......ไปกัน

จากคุณ : naykainui
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 14:26:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com