Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:=====+====: เกิดเป็น...หมา ดีจริงๆนะ:=====+====:  

สวัสดีคร้าบ   พี่ๆน้องๆ ห้องมะหมา  วันนี้สามสหายมาทักทายแต่เช้าคร้าบ

ก็แม่ของกระผม  นะซิครับ......ตื่นเช้ามา....ชวนพวกกระผมไปทำธุระ

ที่โคนต้นไม้...และ  ไม่โอ้เอ้..เล่นเหมือนเมื่อวาน....บอกว่า...แม่รีบ
(รีบอะไร..เห็นเปิดคอม...เม้าท์อยู่เลย...ฮ่าฮ่าฮ่า ...ฮ่าฮ่าฮ่า ...ฮ่าฮ่าฮ่า)
แถมพูดว่า.....ชิโร่ ชินจัง โอเว่น  เป็นมะหมา  ดีอยู่แล้ว....อยู่บ้านนะ  เย็นๆแม่จะมาจุ๊บๆ  และซื้อขนมมาฝาก

โผ้ม...ก็เลยอยากถามพี่ๆน้องๆลุง ป้า  มะหมา  หน่อยอ่ะครับ   ที่แม่พูดว่า

"  เกิดเป็นหมา...มันดี....ดีแบบไหนอ่ะคร้าบ"   แล้วกระผมจะขอกี๊พ  จากแม่มาแจกนะค้าบ

(เดือนนี้เห็นแม่เหลือเยอะเลย  อิ อิ อิ)

จากหัวหน้าทีม....ชิโร่  ตามด้วย โอเว่น  และชินจัง

จากคุณ : จริงใจ.......สบายจริง
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 06:25:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com