Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องเขียวไปสบายแล้ว กลับบ้านะน้องเขียว  

มาบอกข่าวครับ หากยังจำกันได้ เมื่อสัก 3-4 วีนที่แล้ว ผมได้นำข่าวของ สุนัข เพศผู้ชื่อ น้องเขียว มาลงไว้ เขียวเค้าเป็น หลายโรคครับ ทาง รพส.เอื้ออาทรปากเกร็ดเค้าทำการตรวจและรับรักษาไว้ตั้งแต่วันที่ 8 สิงหาคม 2552 - 13 สิงหาคม 2552  ปรากฎว่า น้องเขียวหลับสบายไปแล้วครับ ากไปอย่างสงบแล้ว คงเป็นหลายโรครุมเร้า โรคไต โรคหัวใจ โลหิตจาง โรคตับ โรคผิวหนัง เค้าคงหายเจ็บปวดแล้ว ต้องขอบคุณพี่ๆที่บัญชี 4 ขา 1 หาง และทุกๆท่านที่ให้กำลังใจเขียว ที่ให้ความช่วยเหลือเป็นอย่างดี ไม่ว่าเรื่องใดๆ ทุกๆคำแนะนำ แม้จะยังไม่ได้พบปะอะไรกันมากมายก็ตาม แต่ก็สัมผัสได้ถึงความรักที่ทุกคนมีให้  ขอบคุณจริงๆอีกครั้งครับ ผมกับแฟนจะคอยติดตามกระทู้อื่นๆ เพื่อว่ามีอะไรที่เราจะช่วยได้ครับ  ขอบคุณ.....

จากคุณ : cartoon_oom
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 22:03:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com