Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือหน่อยเจ้าค่ะ  

พอดีว่ากำลังทำกระเป๋าดอกไม้บาน  แต่ประกอบด้านข้างไม่เข้าใจว่าประกอบแบบไหน  ใครที่กำลังทำอยุ่รบกวนช่วยแนะนำด้วยเจ้าค่ะ

ขอบคุณเจ้าค่ะ
ได้ทำตามกระทู้ของคุณอิงอร  แล้วแต่ไม่เป็นผลสำเร็จเจ้า  ปากกระเป๋าเสร็จแล้วหูก้อทำไ้ด้แล้วแต่ทำด้านข้างไม่ไ้ด้เจ้าค่ะ   ขอความช่วยเหลือด่วน   ฮือๆๆๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 52 14:59:21

จากคุณ : น้ำตาลพระจันทร์
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 52 13:45:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com