Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Quilt) กระเป๋าใส่สตางค์ มีม๊วง ม่วง  

กระเป๋าใบนี้ไม่มีไรแปลกใหม่ นอกจากลายผ้าที่สีสด จัดจ้าน ค่ะ
น้ำทำใบนี้ขึ้นมาจะได้เป็นข้ออ้าง สำหรับพี่แนนนี่ว่า  "หนูมีผลงานบ้างแล้วนะคะ"  ถึงจะชิ้นเล็กก็เถอะ  haha
ใบนี้ทำให้เพื่อนค่ะ  ติดค้างเค้าอยู่ ไม่รู้จะเอาอะไรตอบเค้าดี
เพื่อนชอบสีม่วง  เราก็คุ้ยตู้ทั้งตู้  หาผ้าสีม่วงยากมาก  ไม่ค่อยได้เก็บไว้เลย
.........ยังนึกแปลกใจว่า   ผ้าสำหรับงานควิลท์ สีม่วง  โรงทอเค้าไม่ค่อยทอสีม่วงออกมาขายกันหรือ ????

ส่วนเจ้าของ  "ชื่ออุ้ม"   ให้เข้ามาดูด้วยว่าชอบไหม๊  
ถ้าไม่ชอบ  เค้าจะยึดแล้วนะ  เพราะของตัวเราเองก็เน่าเต็มทนแล้วหล่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 52 16:11:04

จากคุณ : แทนเธอ
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 52 15:49:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com