Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยน้องด้วย น้องเดินไม่ได้  

พอดีสุนัขที่บ้าน พันธุ์บีเกิ้ลค่ะอายุประมาณ 8 เดือน
ถูกบางแก้วกัดที่คอหมอบอกว่ากล้มเนื้อฉักขาด กับโดนเส้นประสาท
ตอนนี้น้องเดินไม่ได้ค่ะ นอนอย่างเดียว เป็นเวลา 2 อาทิตย์แล้วค่ะ
หมอบอกว่าอาจจะเดินไม่ได้
ด้วยความที่รักเค้ามาก
อยากให้เค้าหายเป็กปกติ เดินได้เหมือนเดิม
ร่าเริงกว่านี้ ทุกครั้งที่เข้าไปบีบนวดตัว
ก็มักจะร้องไห้เสมอ ไม่อยากให้เค้าเป็นแบบนี้เลย
พี่ๆคนไหน พอจะมีคำแนะนำบ้างมั้ยค่ะ
รบกวนเมล์มาบอก หรือโชว์เบอร์มาก้อได้ค่ะ
n_kung5@hotmail.com
087-6717864

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
ช่วยเหลือน้องบีกัสด้วยนะค่ะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

จากคุณ : บีกัส
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 52 16:05:44 A:10.13.6.105 X:202.28.169.166

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com