Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##### เข้ามาดูกันหน่อยครับ=>=>=>=>สุนัขที่วัดสังฆทาน #####  

ไม่ทราบว่าใครจะช่วยเหลือเธอได้บ้าง

เธอชื่อ นิล เป็นสุนัขเพศเมีย (มั้งครับ)

อย่างเห็นตามรูปที่ถ่ายมานะครับ

เธอมีอาการผิดปกติบริเวณอวัยวะสืบพันธุ์นะครับ

จากคุณ : เจ็ดสิบห้าสตางค์
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 52 00:26:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com