Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:+:+:+:+:+:+:สุขสันต์วันเกิด Moo_Noi_Cm_Ja:+:+:+:+:+:+:  

ต้องบอกก่อนนะคะว่า กระทู้นี้ไม่เกี่ยวกับน้องม๋าแต่อย่างใด
แต่...วันนี้เป็นวันดี  ที่เพื่อน 1 คนในห้องม๋านี้มีวันครบรอบวันเกิดพอดีค่ะ
ข้าน้อย ซึ่งเป็นเพื่อน Moo_Noi_Cm_Ja  ก็เลยอยาก HBD ผ่านหน้ากระทู้แค่นั้นค่ะ  หวังว่าเจ้าตัว..คงจะเข้ามาอ่านนะจ๊ะ - - *

ชนแก้ว Happy Birthday!! จ้า...ยัยอุ๊ ผีเสื้อ

อิชั้น ขอให้แก มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ (แบบนี้) ตลอดไป และ คิดสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการนะจ๊ะ

อายุครบ 2 รอบพอดิบพอดี... เข้าวัดทำบุญ  นั่งสมาธิบ้าง..ก็ดีนะ
เรื่องร้ายๆ จะได้ผ่านพ้นไปซักที  

เอาน่า...เป็นกำลังใจให้แก ทุกๆ เรื่องละกัน  เลิกคิดมาก  เลิกเครียด ได้แล้วจ้า  อายุจะขึ้นรอบที่ 3 แล้ว  โตแล้วนะเว้ย...ทำอะไรให้คิดเยอะๆ หน่อย  ชีวิตเป็นของแก...จะดี จะเลว จะร้าย... สุดท้ายแกก็เป็นคนตัดสินชีวิตแกอยู่ดี - - *  (พึงระลึกไว้นะ!!!)

หยอกเย้า ปล.ถึงแม้เราจะรู้จักกันได้ไม่นาน  แต่อายุเราก็ใกล้เคียงกัน ทำให้คุยและเข้าใจกันง่ายขึ้น  หวังว่าของขวัญ surprise ที่ชั้นให้ คงถูกใจแกนะ อิอิ
แล้วเจอกัน..เมื่อชาติต้องการจ้า  หึหึ - - *hoho

รูปที่ส่งมา หน้าตาดีนะยะ หล่อน....

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 52 01:18:47

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 52 01:18:05

จากคุณ : MooPooN
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 52 01:07:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com