Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***อัพเดตเรื่องปฏิทินค่ะ***  

จากกระทู้สรุปผลโหวตนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8163656/J8163656.html

จะมีคะแนนเท่าๆกันดังนี้ค่ะ

กลุ่ม3  ไซบีเรีย ฮัสกี้ +ชเนาเซอร์ +เกรทเดน +สปริ๊ทซ์
คะแนนที่เท่ากันคือ น้อง Cookie และน้อง Perfect (รูปหน้าเดือน )

กลุ่ม6   ปั๊ก +ร็อตไวเรอร์ +บ๊อกเซอร์ + ลาซ่าแอ๊ปโซ่
คะแนนที่เท่ากันคือ น้องน้ำใส น้องอั่งเปาน้อง เบเบ๋ (รูปหน้าเดือน )

กลุ่ม8ยอร์คเชียร์ + ปักกิ่ง + เชาเชา + คอลลี่
คะแนนที่เท่ากันคือ น้องก๊วยเจ๋งและน้องจ๋องก๋อย  (รูปหน้าเดือน )

กลุ่ม12หมาหาบ้าน + หมาพันธุ์ผสม + Alaskan Malamute +ชาไป่
คะแนนที่เท่ากันคือ สก๊อตและราเม็ง (รูปปลงปก)

ด้วยบรรดาแม่ๆๆ ไม่อยากให้มีการตั้งกระทู้โหวตกันอีกรอบนึง เราเลยตัดสินใจว่าจะไม่มีการโหวตแล้วนะคะ โดยจะจับน้องหมาที่คะแนนเท่ากันๆให้ลงรูปด้วยกัน เป็นกลุ่ม หรือเป็นคู่

ส่วนจะทำยังไง ขออนุญาตจัดการกันเองนะคะ หวังว่าคงเข้าใจค่ะ

ตอนนี้ไฟล์รูปทั้งหมดส่งไปให้น้องที่ทำอาร์ตเวิร์คแล้ว และคืนนี้เราจะคุยรูปแบบกับน้องเค้าดู

ขอบคุณนะคร้า........

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 52 11:46:29

จากคุณ : PartyLM
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 11:42:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com