Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ ว่าด้วยเรื่องอาหารแมว สีเหลืองๆ++++  

คือวันนี้อาหารลูกหมดค่ะก็เลย ไปที่ร้านเพ็ทช็อป

ไปเห็นอาหารแมวห่อเหลืองๆพึ่งมาใหม่ (หรือเตยไม่เคยเห็นก็ไม่รู้)

ยืนอ่านอยู่นานก็เลยลองเอามาดู มาถึงบ้านก็เปิดชิมดู

เออไม่เค็มแหะ เลยจะมาลองถามพี่ๆในนี้ค่ะว่าเคยทดลองให้ลูกทาน

หรือทานเองไม๊คะ เอารูปมาให้ดูกันค่ะ

**** เพิ่มเติมค่ะ จุดประสงค์ของเราก็คือ เราเอามาให้เพื่อนๆในห้องดู แล้ววิเคราะห์ค่ะ ไม่ได้ต้องการ จะเชียร์ยี่ห้อนี้หรือยี่ห้อื่นแต่อย่างใด เพราะเราพึ่งเคยเห็น ย้ำนะคะพึ่งเคยเห็นเลยอยากจะเอามาให้ดู ให้วิเคราะห์กันเท่านั้นค่ะ ****

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 52 21:19:09

จากคุณ : LovePPU
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 20:01:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com