Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ เล่นจริงเจ็บจริง ไม่ใช้สแตนท์อิน ไม่ใช้ตัวแสดงแทน @@@  

เล่นจริง เจ็บจริง แต่คนที่เจ็บกลับเป็นแม่หมา T_T"
มันมากไปแล้วนะยัยบราวนี่ ทำไมถึงทำกับแม่ได้
ไม่เคยได้นั่งดูทีวีแบบมีความสุขเลย ต้องกระโดดเหยง ๆ
แถกเข้ามา พอเรานั่งปุ๊บ เงาน้ำตาลของยัยลิงบราวนี่
ก็คืบคลานเข้ามาจากด้านหลัง มันกระโดดใช้มือตะปบหัวแม่มัน
ปากมันก็มาจกที่ผม แล้วก็ดึงที่คาดผมให้หลุดออกจากหัว
ตาลก็คิดว่าน่าจะจบ แต่ไม่ค่ะไม่ หล่อนไม่ได้สนใจที่คาดผม
แต่ที่หล่อนสนใจคือผมตาล

จากคุณ : tarn_g
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 52 11:15:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com