Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาสี่ตาไปทำหมันค่ะ - น้องหมาบัญชีฉุกเฉิน  

สี่ตาน้องหมาที่เป็นวีจี รักษาจนเกือบหายแล้ว พอดีขาดตอนไป เพราะว่าจู่ ๆ สี่ตาก็คลอดลูกออกมาค่ะ เลยต้องหยุดรักษา เพื่อให้นมลูก และหยุดอีกครั้ง เพราะว่าเราคลอดลูกเอง เลยหายไปเลี้ยงลูกมาค่ะ

ปัจจุบันสี่ตาอยู่บ้านแม่เราค่ะ ช่วงนี้เราเห็นมีหนุ่ม ๆ มาป้วนเปี้ยนบ่อย ๆ เลยหลังไมค์หาคุณน้องต๋าวว่า ขอเอาสี่ตาไปทำหมันได้มั้ย คุณน้องต๋าวก็ไฟเขียวมาค่ะ

เราเอาสี่ตาไปทำหมันเมื่อวันอาทิตย์ คุณหมอขอเจาะเลือดดูผลก่อนว่าทำได้หรือไม่ แล้วก็โอเคค่ะ ผ่าน เลยโดนเชือดเมื่อวานนี้ค่ะ ค่ำ ๆ เราเลิกงานก็ขับรถกลับไปไว้บ้านแม่แล้วค่ะ

ดูรูปเลยละกันนะคะ

จากคุณ : brassygirl
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 52 12:52:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com