Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

----- กระทู้ขอเบิกค่าใช้จ่ายและแสดงรายละเอียดค่าใช้จ่ายต่างๆ เกี่ยวกับแมวท้องแก่หาบ้าน -----  

อ้างอิงที่มา

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8177553/J8177553.html

ณ วันนี้มีค่าใช้จ่ายบานเบอะ  เลยขอเบิกโครงการรักษ์แมวหลังแมวกลุ่มนี้มาอยู่ครบ 1 เดือนก่อนนะค่ะ

สรุปค่าใช้จ่ายมีดังนี้นะค่ะ

1. ค่าทำหมันแม่เปรอะ 1,000 บาท

2. ค่ารักษาไบเล่ 340 บาท

3. ค่าทรายแมว 1,000 บาท

4. ค่าเวชภัณฑ์ยาที่ใช้กับแมว อาหารแมวป่วย 500 บาท

5. ค่าอาหารแม่และเด็ก  666 บาท  (แก้ไขตัวเลขจาก 936 คือตัดบิลค่าอาหารเด็กรอยัลคานินออก  ส่วนต่าง 270  จะไปหักกับค่ารักษาแมวป่วยกระทู้แปะบิลรอบหน้านะค่ะ)

สุทธิ 3,776 บาท   (คงไว้เท่าเดิม  แล้วจะเพิ่มบิลค่ารักษาแมวป่วยในกระทู้หน้าค่ะ)

มาดูรูปบิลกันนะค่ะ  ^_^

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 52 20:20:46

จากคุณ : petite_witch
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 01:35:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com