Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาที่ฝึกงานค่ะ  

คือว่า กำลังหาที่ฝึกงานค่ะ

ฝึกระยะเวลาไม่นานค่ะ แบบว่าใช้ช่วงเวลาปิดเทอมเล็กเดือนตุลาคม
อยากหาที่ฝึกด้านการเกษตร
หนูเรียนคณะเกษตรกำแพงแสน เมเจอร์ ส่งเสริมและนิเทศน์ศาสตร์เกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ค่ะ
ใกล้ไกล บ่หยั่นค่ะ ถ้าได้ภาคใต้ก็ดีค่ะบ้านอยู่ใต้ ได้ที่ไหนก็โอค่ะ
หนูอยู่ปี สองค่ะ

ฝึกด้านการทำงานส่งเสริมกับเกษตรกร หรือว่าด้านไหนก็ได้ค่ะ
ถ้ามีใครพอจะรู้ที่ฝึก โปรดบอกได้ค่ะ

ขอบคุณ มากๆๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 ส.ค. 52 15:42:19

จากคุณ : dapterGT
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 15:40:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com