Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--------------> เจ๊ฮอลล์ กะน้องๆ 1 ใน 7 wonder dogs เบื้องหลังรายการข่าวข้นคนข่าวเช้าค่ะ  

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ  จากที่ทราบๆ กันแล้วนะค่ะ  สามพี่น้อง DOGHALL  ได้เป็น 1 ใน 7 wonder dogs

--------> สุนัขที่เดินทางท่องเที่ยวมากที่สุดในประเทศไทย ^_^

เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานี่เองค่ะ   ได้รับทราบว่า...7 wonder dogs จะต้องไปออกรายการเช้าข่าวข้นคนข่าวเช้า  ที่ช่อง 9  วันพุธ  เวลา 6 โมงเช้า (หัวกระทู้ดันพิมพ์รายการเค้าสลับชื่อ ขออภัยค่ะ ^_^)

เตรียมพร้อมค่ะ   เดินทางออกจากโคราชตอนตี 2  ถึง อสมท.  ตีห้า  ก็รอเวลา...มาก่อนเวลาดีที่สุด ^_^

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 52 03:21:52

จากคุณ : DOGHALL
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 52 03:03:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com