Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โห ผมไร้ราคาขนาดนั้นเชียวหรือ  

ผม แจ็คพ็อต สุดหล่อเอง เช้าวันศุกร์ที่ 14 สค. ใครไม่รู้จูงอัลเซเชี่ยนสาวมาแล้วบอกว่า "ผมเอาหมามาผสมครับ" แล้วกลับไป ไม่คุยไปมากกว่านี้ ไม่มีตกลงอะไร แล้วกลับไปเฉย ๆ
อ้าว ผ่านมาจนวันพุธที่ 19 สค. "ผมมาเอาหมากลับ"
อ้าว อีกรอบ
ทิ้งหมาไว้เป็นอาทิตย์
เค้าเห็นผมเป็นตัวอะไรเนี่ย ผมไร้ราคาขนาดนั้นเชียว
แล้ว หัวอกพ่อแม่ผมล่ะ
เลี้ยงลูกเขาให้อย่างดี
อยู่ ๆ เอาลูกสาวมาทิ้งไว้
อยู่ ๆ ก็มาเอาลูกสาวไป
อ้าว ค่าอาหาร ค่าทำลายบ่อปลา ค่ากินปลาแม่เค้าหมดบ่อ
ปลาคาร์พ ปลาทอง หมดบ่อ
อ้าว เค้าไม่พูดถึงเลย
อ้าว เค้าเห็นบ้านผมเป็นอะไรเนี่ย
เสียความมั่นใจแฮะ
ผมไม่มีค่าตัวก็ไม่เป็นไร
แต่น่าจะพูดถึงค่าอาหาร ค่าเฝ้าดูแลให้บ้าง
ขอบคุณซักคำ
...
เฮ้อ
เค้าเห็นพ่อแม่ผมเป็นอะไร
เค้าเห็นบ้านผมเป็นอะไร
...
เฮ้อ
หมดความมั่นใจ

จากคุณ : ปรินรัตน์
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 52 08:50:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com