Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+*+*+ เชิญมาเที่ยว บ้านในสวนไผ่รวงผึ้ง" ตอน ดวง ตะวัน ส่องแสงสีทอง และ ดอกไม้แย้มบาน +*+*  

สวัสดีค่ะ กระดิ่ง

ช่วง นี้ มารายงาน ตัว แทบ ทุกวันค่ะ หยอกเย้า

มีความสุข สดชื่นไปกับธรรมชาติ รอบๆตัว  ก็เลย  มาแบ่งปัน

มีความสุข  สดชื่น ไป พร้อมๆกันนะค่ะ ดอกไม้

ภาพนี้ยามเช้า  ทะเลแถวๆบ้าน ค่ะ ...ก็ไม่ได้ทำอะไรมาก มาถึงก็ กดภาพแป๊บๆ  เลยค่ะ  ..(ของจริงสวยอยู่แล้ว)

ก็นอนตื่นสายพระอาทิตย์ขึ้น เพิ่งจะขี่แมงกาไซค์ ไปหยอกเย้า   อิอิ

เชิญค่ะ ..

จากคุณ : honeybfit
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 52 10:15:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com