Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัพเดตเคส ตัวเล็ก ซีคอน ครับ อาการล่าสุดพร้อมรูป 20/8/52 (เคสบัญชีฉุกเฉิน){แตกประเด็นจาก J8207203}  

ถึงเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ห่างหายการอัพเดตอาการ น้องตัวเล็ก ซีคอน
ไป 1 วัน อันที่จริง โทรไปถามอาการทุกวันล่ะครับ แต่ตั้งใจว่า
จะไปเยี่ยมน้องเค้า และถ่ายรูปมาให้ชมกัน ประกอบกับ งานประจำที่รัดตัว
ทำให้ ตัดสินใจยกยอดมาอัพเดต วันนี้เลยก็แล้วกันครับ

วันนี้ - 20/8/52 - ผมกับแฟนผมไปเยี่ยมตัวเล็ก ด้วยกันครับ ไปถึงยังทันเวลาเยี่ยมอยู่ครับ ได้พบคุณหมอที่ผ่าทำแผลน้องตัวเล็กด้วย ครับ

ทางโรงพยาบาลและคุณหมอ ชี้แจง กรณีวันก่อนมาถึงดึกแล้วเลยเวลาเยี่ยม
และ เจ้าหน้าที่ไม่อนุญาตให้เข้าเยี่ยมนั้น ผมเข้าใจครับว่าเป็นระเบียบของทางโรงพยาบาลครับ  จึงยอมรับกติกานั้น เนื่องจาก ถ้าโอนอ่อนให้ คนที่หนึ่งก็ต้องมีคนที่สอง ที่สาม ที่สี่...... ตามมาอีกใช่ไหมครับ
และ น้องหมาที่ป่วยนั้น โดยธรรมชาติ ก็ต้องการพักผ่อนมากๆ ถ้าไปตอนกลางคืนซึ่งไม่ใช่เวลาทำการปกติแล้ว พวกเค้าก็จะเห่ากันครับ แล้วก็จะเห่าต่อๆ กันไป ทำให้ยากในการควบคุมภาวะการณ์
ทางโรงพยาบาล และคุณหมอ จึงขอความกรุณาให้เยี่ยมตามเวลา และอยากให้ทำความเข้าใจและเห็นใจทางโรงพยาบาล ด้วยนะครับ

จากคุณ : ศรศิลป์
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 02:03:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com