Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามพิกัดที่ซื้อ ตุ๊กตาไก่ ที่บีบๆแล้วมีเสียง หน่อยค่า จะซื้อให้น้องหมาเล่น  

เพื่อนเราเคยซื้อมาฝากให้เรา 1 ตัวแล้วค่ะ
ให้น้องหมาร๊อตไวเลอร์เล่น แต่ชีฟัด จนไก่ตายไปแล้วค่ะ
กัดหลอดลมไก่แตกหมดเลย 555555

ตอนนี้อยากได้ตัวใหม่ เคยไปเดินดูที่ซีค่อน ตัวละ 200 ไม่ไหวค่ะ
แพงเกิ๊นนน ..!!  เคยถามเพื่อน เห็นเพื่อนบอกว่าฝากคนที่ทำงานซื้อ
ตัวละ 100 เอง

แต่เราไม่อยากฝากเพื่อนซื้อแล้วค่ะ เกรงใจเค้า เราจะฝากเค้าซื้อตัวใหม่
แต่เพื่อนมันไม่ยอมเอาตังค์ เลยไม่อยากฝาก

ท่านใดทราบพิกัด รบกวนหน่อยนะค๊าาา เราอยู่แถวบางนา และราม 2 ค่ะ

จากคุณ : janesport
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 52 19:18:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com