Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Quilt on The 'Too#2] แก๊งเก็บเข็ม Are you Ready??{แตกประเด็นจาก J8226467}  

ตั้งทู้นี้มาแจ้งล่วงหน้าให้เพื่อนๆ เตรียมตัว

พรุ่งนี้บ่ายๆ นัดเปิดกระทู้ต้อนนักเรียนเข้าห้องเรียนกันนะคะ

เกิร่นๆ ไว้หน่อยนึงว่า

เดี๋ยวกระทู้เราจะแตกเป็น 3 กระทู้ 3 ห้องเรียนนะคะ

ห้องเรา NH101 - Patchwork (กร๊ากกก.. เหมือนแบ่ง section ตอนป.ตรีเลยวุ้ยย)

ห้องป้อน NH102 - Applique'

ห้องน้ำ (เอ่ออ.. มะใช่ ห้องของน้ำ) NH103 - Reverse Applique'

รอพวกเราตั้งกระทู้ตอนช่วงบ่าย 3 เป็นต้นไป แล้วเพื่อนๆ ก็เช็คชื่อตามห้องเลยนะคะ แล้วก็เตรียมตัวโพสต์อุปกรณ์ในห้องได้เลย โพสต์ครบก็จะส่งแพทเทิร์นให้ โดยการที่ทุกท่านแจ้ง email มาทางหลังมือ ส่งไปให้ครูประจำห้องของตัวเองนะจ้ะ

ยุ่งยากไม๊ ไม่ยุ่งนะ ..

แค่นี้แหละค่า .... บ่ายๆ พรุ่งนี้เจอกันเด้ออออ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 52 20:47:00

จากคุณ : yorky
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 52 20:44:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com