Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Quilt on the 'Too #2] .....ทวงการบ้านครั้งที่ 1 NH102-Applique' (กลุ่มป้อน) ....{แตกประเด็นจาก J8236707}  

มาแล้วค่ะ มาแล้ว แก๊งเก็บเข็มทั้งหลาย

Quilt on the 'Too #2 กลุ่มป้อน ส่งการบ้านครั้งที่ 1
"เตรียมอุปกรณ์"
ได้ที่ทู้นี้เลยค่ะ

มือใหม่ ลืมกติกาซะงั้น (ลอกหน่อยนะพู่ อิอิ)......
หลังจากโพสต์รูปแล้ว ก็ส่ง email มาทางหลังมือเรานะ เราจะรอให้ครบทุกคนแล้วส่งทีเดียวนะจ้ะ

**** ประกาศๆ ****
เราจะรอให้ทุกคนโพสอุปกรณ์ให้ครบก่อน แล้วค่อยส่งแพทเทิร์นให้พร้อมๆ กันนะคะ

**** ประกาศๆๆๆ ครั้งที่ 2 ****
ส่งอีเมล์แพทเทิร์นให้ทุกคนแล้วนะคะ

หน้าตาที่เก็บเข็มกลุ่มเรา

แก้ไขเมื่อ 26 ส.ค. 52 12:51:56

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 52 18:40:05

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 52 15:49:59

จากคุณ : poncho
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 15:42:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com