Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<...บ้าน จ๋า บ้านนนนนนน พาเด็กๆมาหาบ้านจ้า....>>>> จะโดนรถทับตาย กันหมดแล้วเน้ออออออออออออ!!!(อุดมสุข..เจ้าเก่าจ้า..  

...มาแล้ว มาแล้วจ้า

คิดถึงกันบ้างมั๊ยเอ่ย ฮ่าฮ่าฮ่า

หายหน้าหายตาไปนานมากเลยอ่ะ..
กลับมาคราวนี้ ขอพา ครอบครัว แมวจรเด็กปั๊ม..มาหาบ้านด้วยนะคะ
ขี้แง พวกเค้า กำลังจะโดนเอาไปปล่อย..

เพราะหากอยู่นานกว่านี้ ไม่นาน คงโดนรถทับตายกันหมดแน่ๆเลย
พวกเด็กๆ เริ่มซน ออกมาเดินเพ่นพ่าน กันแล้วอ่ะ

ตามประสาแมวเด็ก อ่ะนะ..ไม่ระวังตัว จะโดนรถเสยเอาซะก่อน
ทางผู้จัดการปั๊ม ก็เลย จะตัดปัญหา ด้วยการเอาเด็กๆไปปล่อยซะงั้นหยอกเย้า

จขกท. ได้ติดต่อประสานงาน กับน้องเติ้ล..นรกยังสะเทือน ว่าให้ช่วยไปคุยกับทางร้านค้าที่ปั๊มให้หน่อย..(น้องเติ้ล เป็นลูกค้าประจำที่ปั๊มนี้ค่ะ)ฮ่าฮ่าฮ่า
ว่า ขอเวลานิดนึงนะคะ
จะพาเด็กๆมาหาบ้าน และจะพาแม่แมว ไปทำหมันให้ค่ะ

ระหว่างนี้ ขอให้เด็กๆได้อาศัย อยู่ที่ปั๊มไปก่อน
และได้ขอเอา กรง ไปไว้ที่ปั๊ม ขังเด็กๆไว้ก่อน
เพื่อป้องกัน ไม่ให้เด็กๆ โดนรถทับตายซะก่อนค่ะ

..ครอบครัวนี้ มีด้วยกัน ทั้งหมด 6 ชีวิตนะคะ
ลูกสาว ขอความเมตตา ขอบ้านให้กับครอบครัวนี้ด้วยเถอะค่ะ  ลูกสาว

..แม่แมว..เชื่อง และขี้อ้อนมากๆเลยค่ะ
อายุ ประมาณ  2 ปี.. กำลังจะพาไปทำหมัน ค่ะ

..เด็กๆ 5  ตัว..น่ารัก กำลังซนเลยเชียวค่ะหลงรัก
อายุ ประมาณ  2 เดือน
เพศ ผู้ 3
เพศ เมีย 2

*** หากสนใจรับอุปการะแม่แมว หรือเด็กๆ.. ติดต่อได้ตลอดเวลาค่ะ ***

081-5837172.. เก๋

จากคุณ : i'mOk i'mcOoL
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 22:51:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com