Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่บอกว่า เขาให้ท่าหนู...............!!!!!!!!!!!!  

วันนี้มาตั้งกระทู้ เพราะสงสัยมากคะ มาจากห้องแป้งนะคะ

พอดีว่า พอลูกน้อย กลับหาพวก พี่ชายเค้าที่บ้านแม่แฟนชลบุรี

เพราะว่าน้องหมาเราอยู่แต่คอนโด ไม่มีที่ให้วิ่งเล่น จึงไปพาไปเที่ยวบ้าง

เดือนละครั้งสองครั้ง  ไปครั้งนี้ ไปเจอน้องหมาพันธุ์เดียวกัน

แต่อายุมากกว่าลูกชายเราอีก น้องเค้าชื่อ หวาหว่า อายุเกือบ ขวบแล้ว

แต่ลูกชายเรา เพิ่งจะ 5 เดือนเองคะ   เป็นน้องหมา

ของผู้ที่มาเช่าอพาร์ตเมนท์ที่บ้าน

พอเจอกันปุ๊บ เหมือนสปาร์ค ยังไงยังงั้น ลูกชายก็เข้าไปดม ๆ

แต่เจ้าหวาหว่า นี่สิ เค้าเอาบั้นท้าย มาตบหน้าลูกชายเราใหญ่ เลย

ฮาละสิ  แม่บอกว่า ผู้หญิงเค้าให้ท่า แบบนี้จริงหรือป่าวคะ

แล้ว เจ้าของเค้าบอกว่า เดี๋ยวจองไว้ก่อนเลยนะ รอลูกชายเราขวบหนึ่ง

แล้วจะให้ ..... กัน แบบนี้มันก็ห่างกันเกินไปหรือป่าว เพราะลูกชายเพิ่ง 5 เดือนเอง

ปล. แฟนบอกว่า ไม่อยากได้ น้องหวาหว่า เป็นแฟน ลูกชายเรา เพราะ หวาหว่า ไม่สวย ............ เอ่อ เลือกคู่ให้ลูกชายด้วย

มีรูปลูกชายมาให้ดูคะ

จากคุณ : Prez_nan
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 23:15:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com