Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณทุกคนที่สนใจนิตยสารนะคะ...ตอนนี้อยู่ระหว่างจัดทำค่ะ เสร็จแล้วจะจัดส่งให้นะคะ  

ได้รับที่อยู่จากเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ...

ส่วนนิตยสาร...อยู่ระหว่างจัดทำ....

อาจต้องใช้เวลาน่ะค่ะ...

ถ้าจัดทำเสร็จแล้วจะจัดส่งให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

magazine

จากคุณ : magazine
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 19:33:29 A:124.122.164.18 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com