Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****ขอแรงช่วยลุ้นบ้านให้ครอบครัวหมาทะเลอีกครั้งนะคะ จะถอดใจแล้ว ถ้าลุ้นไม่ขึ้นคงต้องส่งกลับทะเล ขอบคุณทุกแรงเชียร์นะคะ  

มาประกาศแจ้งหาคนรับอุปการะครอบครัวหมาทะเลที่น่าสงสารเมตตาหนูสงสารหนูรับหนูไปอยู่ด้วยเถอะนะคะ อย่าให้นู๋ต้องนอนข้างถนนอีกเลยนะคะ

มาคราวนี้ขอความเมตตาเผื่อให้แม่ และ พี่ชายหนูด้วยนะคะ
แม่หนูชื่อ แพนด้า ค่ะ ตอนนี้รักษาวีจีหายแล้ว ทำหมันแล้วด้วย รอรับกลับสัตหีบ แต่คุณยายฯ ไม่อยากให้มาแล้ว สงสาร

พี่ชายหนู ชื่อ นับเงิน รูปหล่อขนสีทองยาวกว่าหนูท่าทางสง่าสมเป็นหมาผู้ชายค่ะ แต่โชคร้ายตอนเด็กๆ โดนรถถอยมาทับขาหลัง ตอนนี้เลยเดินกระเผลกๆ แต่ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ

เมตตาเรายกแผงก็ดีนะคะ จะได้มีเพื่อน หรือจะรับเป็นรายตัวก็ได้ค่ะ แต่นู๋กลัวที่จะถูกทำร้ายซ้ำแล้วซ้ำอีกนะคะช่วยพวกเราด้วยเถอะค่ะ
ได้โปรด

ปล.ตอนนี้เป็บซี่ตัวสูงกว่านี้หน่อยค่ะ อายุหนูประมาณ ๖ - ๘ เดือน ค่ะ

สนใจอุปการะนู๋ และ/ครอบครัว กรุณาติดต่อ 086-577-1215/ ooja@hotmail.com

จากคุณ : gijane
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 09:39:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com