Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ีี*U*U*U*U* เจ้าบ่าว & เจ้าสาว *U*U*U*U* (ตุ๊กตาถัก)  

เพื่อนจะแต่งงานค่ะ โปรเจคนี้ถึงได้เกิดขึ้น

เป็นเพื่อนเราทั้งเจ้าบ่าวเจ้าสาว เค้าคบ-รู้จัก กันมา เกือบ10ปี

เจ้าสาวขาว หมวย ส่วนเจ้าบ่าว เพื่อนๆเรียกมัน ไอ้ดำ

ตุ๊กตาคู่นี้ถึง มีสีผิวต่างกัน

ทำไปดูเน็ตไปว่า บ่าวสาวชาวบ้านเค้า้ต้องมีเครื่องประดับอะไรบ้าง

ไปเจอบางเว็บตั้งราคาไว้เป็นพัน !!!

..แล้วอย่างที่เราทำ ถ้าถักขายตั้งราคาซักเท่าไหร่ดีคะ ????

แต่คู่นี้ให้เพื่อนเป็นของขวัญแต่งงาน ..เผื่อผลบุญจะช่วยให้มีคู่ซักที

จากคุณ : octonut
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 52 09:17:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com