Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ผ้าสักหลาด) มีของมาฝากอีกแล้วค่ะ  

อันนี้จิ๊ดทำไม่เป็นค่ะ อย่างที่บอก งานเย็บผ้านี่ไม่ถนัดสุดๆ ค่ะ

เจอมาเลยเอามาแจก ไม่มีเงื่อนไข ไม่มีกำหนดระยะเวลา ทิ้งเมลไว้่เหมือนเดิมนะคะ

หน้าปกเป็นแบบนี้ค่ะ

เดี๋ยวจะเอาภาพในเล่มให้ดูนิดๆ หน่อยๆ นะคะ

วันมีตติ้ง จะมีสอนมั้ยคะเนี่ย แต่คงแบ่งตัวไปเรียนไม่ได้

เพื่อนๆ คงจะไม่ว่าอะไรนะคะ ถ้างานนี้เราอยากเห็นการบ้าน เพราะทำเองไม่ได้ เลยอยากเห็นของคนอื่นค่าาา ฮือๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 52 11:39:39

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 52 22:21:07

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 52 19:22:53

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 52 19:22:18

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 52 19:14:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com